PRESS RELEASE FROM RMM FOR PONDICHERRY STATE OFFICE BEARERS LIST

0

 428 total views,  1 views today

27.03.18 செவ்வாய்க் கிழமை அன்று நடைபெற்ற பாண்டிச்சேரி மாநில ஆலோசனை கூட்டத்தில் கலந்து கொண்ட ரஜினி மக்கள் மன்ற உறுப்பினர்களை பாண்டிச்சேரி மாநிலம் மற்றும் அதில் உள்ள தொகுதிகளுக்கான நிர்வாகிகளாக நமது அன்புத் தலைவரின் ஒப்புதலோடு அறிவிக்கின்றோம் .

பாண்டிச்சேரி மாநிலம்

மாநில விவசாய அணி செயலாளர்  K.முருகானந்தம்

மாநிலமீனவர் அணி செயலாளர்  K.ராமு(A)ராமசந்திரன்

மாநில தொழில் நுட்ப பிரிவு செயலாளர்  S.ஸ்ரீதர்

மாநில தொழில் நுட்ப பிரிவு இணை ச் செயலாளர் S.மதன்

மாநில சிறுபான்மை பிரிவு செயலாளர்  A.முகமத் ரபீக்

மாநில இளைஞர் அணி துணைச் செயலாளர்  M.ராஜசேகரன்

மாநில வழக்கறிஞர் பிரிவு செயலாளர்  ஜீவ தேவா

மாநில செயற்குழு உறுப்பினர்கள்  N.B.கோபி

P.ரவிச்சந்திரன்

தொகுதி – உப்பளம்

செயலாளர்       ஏ. லாக்

இணை செயலாளர்      ஆர்.வாசு

துணை செயலாளர்     எஸ்.வெங்கடேசன்

A.அசையன் முகமது

P .ரஜினி

நிர்வாக உறுப்பினர்கள் T.வீரமுத்து

  1. தமிழ் வேந்தன்
  2. ஆறுமுகம்

P .விநாயகம்

  1. டேவிட்

தொகுதி – நெல்லிதோப்பு

செயலாளர்   குமுரகுரு

இணை செயலாளர் R. கணேசர்

துணை செயலாளர்கள்

ராஜி

ரமேஷ்

ஸ்டீபன்

நிர்வாக உறுப்பினர்கள்

கன்னியப்பன்

முரளி

ரவி

மாதவன்

தொகுதி – இலாஸ்பேட்டை

செயலாளர்      ராகேஷ்குமார்

இணை செயலாளர்    டாக்டர் பாலமுரலி

துணை செயலாளர்கள்

ராஜு (Eka ) வேணுகோபால்

ரவி

மணிகண்டன்

நிர்வாக உறுப்பினர்கள்

சக்திவேல்

தாண்டவமூர்த்தி

சதீஷ்

சேனாதிபதி

சரவணன் (Eka ) ஐயப்பன்

தொகுதி – வில்லியனூர்

செயலாளர்   முருகன்

துணை செயலாளர் M.அருண்

துணை செயலாளர்கள்

இரணியன்

P.ரவிச்சந்திரன்

ராகவன்

நிர்வாக உறுப்பினர்கள்

K.முருகன்

A.பாலு

S.ரவி

D.ஆறுமுகம்

A.தேவநாதன்

தொகுதி – ராஜ்பவன்

செயலாளர் முத்து (eka ) நாகப்பன்

துணை  செயலாளர் ராஜூவேல்

துணை செயலாளர்கள்

பிரகாஷ் (eka ) வடிவேல்

ஆல்பர்ட்

முருகன்

நிர்வாக உறுப்பினர்கள்

வேளாங்கண்ணி

மனோகர்

ராஜா

சிவா

கமல்

தொகுதி – நெட்டப்பாக்கம்

செயலாளர்  B. பிரபு தாஸ்

இணை   செயலாளர் M.இளையபெருமாள்

துணை  செயலாளர்கள்

  1. தட்சணாமூர்த்தி

T .அப்துல் கரீம்

S.நடராஜன்

நிர்வாக உறுப்பினர்கள்

விஸ்வநாதன்

G.காங்கேயன்

ஞானமணி

பிரதாப்

பன்னீர்

தொகுதி: உழவர்கரை

செயலாளர் K.பிரகாஷ்

இணை  செயலாளர் J.லியோபால்

துணை செயலாளர்கள்

சந்தானம்

லலி பொளிக்பால்

வினோத்

நிர்வாக உறுப்பினர்கள்

S.ஜேம்ஸ்

A.அசோக்

A.மெய்யப்பன்

G.கார்த்திகேயன்

K.மாரியப்பன்

தொகுதி – மங்களம்

செயலாளர் நாகநாதன்

இணை செயலாளர் பாபா வெங்கடேஷன்

துணை செயலாளர்கள்

செல்வரங்கம்

சுரேஷ்

முருகானந்தம்

நிர்வாக உறுப்பினர்கள்

சண்முகம்

ஆறுமுகம்

மணி

சுந்தரவதனம்

இராமானுஜம்

தொகுதி – காலாபட்டு

செயலாளர் படையப்பா

இணை  செயலாளர் அனந்த்

துணை செயலாளர்கள்

பரசுராமன்

ராமசாமி

லத்தீப்

நிர்வாக உறுப்பினர்கள்

வள்ளியப்பன்

அரிபுதிரி

தனபால்

வீரபத்திரன்

ஆனந்தன்

தொகுதி – தட்டாஞ்சாவடி

செயலாளர் V.ராமசந்திரன்

இணை  செயலாளர் S.பாஸ்கர்

துணை  செயலாளர்கள்

R.முத்து

லோகசுந்தர்

மரியா ஜார்ஜ்  ஜெயந்த்

நிர்வாக உறுப்பினர்கள்

D.பார்த்தீபன்

வெங்கடேசன்

E.ரஜினிதாஸ்

Y.மணிகண்டன்

R.அருள்

தொகுதி – ஏம்பலம்

செயலாளர் ஆறுமுகம்

இணை செயலாளர் ஆனந்த வேலு

துணை செயலாளர்கள் ராஜராம்

அமிர்தவேலு

ராமமூர்த்தி

நிர்வாக உறுப்பினர்கள்

ரங்கநாதன்

D.முருகன்

கலைவாணன்

பீமவதி

P.மாலதி

தொகுதி முதலியார்பேட்டை

செயலாளர் முருகன்

இணை  செயலாளர் v.அந்தோணி

துணை செயலாளர்கள்

ஏ.ஆர்.எம். ஆறுமுகம்

பிஸ்மாயில்

இளங்கோவன்

நிர்வாக உறுப்பினர்கள்

விமல்

சசிகுமார்

R.சரவணன்

ஜெரால்ட்

அருள்குமார்

தொகுதி – முதலையார்பேட்டை

செயலாளர் S.சரவணன்

இணை செயலாளர் K.மணிகண்டன்

துணை செயலாளர்கள்

ஏ.வெங்கடேஸ்ப்பெருமாள்

T.நடராஜன்

N.கிரி

நிர்வாக உறுப்பினர்கள்

ஜி.முத்துகுமாரன்

A.கோபிநாத்

V.ரவி

S.ராஜாமணி

முத்து

தொகுதி – திருபுவனம்

செயலாளர் P.பரிமளம்

இணை செயலாளர் R.கணேசன்

துணை செயலாளர்கள்

ஏ.ராஜாமணி

P.முருகையன்

E.நடராஜன்

நிர்வாக உறுப்பினர்கள்

K.சிவானந்தம்

S.குமரவேலன்

S.இளம்பரிதி

பி.கே.குமார்

M.அன்பு

தொகுதி – ஊசுடு

செயலாளர் S.பாண்டியன்

இணை செயலாளர் S.ரகுராமன்

துணை  செயலாளர்கள்

ஆர்.ராஜா

S.Dhanasekar

K.Shankar

நிர்வாக உறுப்பினர்கள்

P.சிவகுமார்

N.வீரப்பன்

குமார்

R.அமிர்தலிங்கம்

I.பார்த்திபன்

தொகுதி – கதிர்காமம்

செயலாளர் R.சரவணன்

கூட்டுறவு செயலாளர் N.விஜயகுமார்

துணை செயலாளர்கள்

டி. பிரம் குமார்

சரவணன்

V.பாண்டியன்

நிர்வாக உறுப்பினர்கள்

S.ராஜசேகரன்

P.மணிகண்டன்

D.பாஸ்கர்

D.விவேகானந்தன்

S.ராமலிங்கசாமி

தொகுதி – காமராஜர் நகர்

செயலாளர் ஆர்.சுரேஷ்

கூட்டுறவு செயலாளர் கதிரவன்

பிரதி செயலாளர்கள்

கே.கந்தன்

அம்சாத் உசேன் கான்

S.முருகன்

நிர்வாக உறுப்பினர்கள்

M.பூரணசந்தர்

A.விக்னேஸ்வரன்

R.முனியன்

R.முருகன்

ஈஸ்வர்

தொகுதி – மனவெளி

செயலாளர் படபநபான்

கூட்டுறவு செயலாளர் G.குகன்

பிரதி செயலாளர்கள் சரவணன்

S.பன்னீர்செல்வம்

மகேந்திரன்

நிர்வாக உறுப்பினர்கள்

வெங்கடேசன்

V.தனசேகரன்

R.ஜெயசுப்ரமணி

நாகராஜன்

ராஜேந்திரன்

தொகுதி – உருளையன்பேட்டை

செயலாளர் S.வேல்முருகன்

இணை செயலாளர் பி.கலிஸெல்வன் (eka ) பாரத்

பிரதி செயலாளர்கள் பி.ஜோதி

I.தாமஸ்

எஸ்.நாராயணன் (eka ) அண்ணாமலை

நிர்வாக உறுப்பினர்கள்

S.விமல்

S.சுரேஷ்

என்.கார்த்திக் கண்ணன்

E.பாக்யராஜ்

S.கணேஷ்

தொகுதி – பாகுர்

செயலாளர் G.ஏழுமலை

கூட்டுறவு செயலாளர் N.கிருஷ்ணசாமி

பிரதி செயலாளர்கள்

G.திருநாவுக்கரசு

K.கார்த்திகேயன்

நிர்வாக உறுப்பினர்கள்

D.தனவேல்

R.ராமசந்திரன்

R.கிருபாநாதன்

வெங்கடேஷ்

R.லட்சுமணசாமி

தொகுதி – இந்திரா நகர்

செயலாளர் கார்த்திகேயன்

கூட்டுறவு செயலாளர் சுந்தர்

துணை செயலாளர்கள் செந்தில் (Eka ) அய்யனார்

சண்முகம்

சுந்தரலிங்கம்

நிர்வாக உறுப்பினர்கள்

ராஜ்குமார்

குமரன்

பிரபு

சக்தி

ஸ்ரீதர்

தொகுதி -மண்ணாடிபட்டு

செயலாளர் எஸ். குணசேகரன் (Eka ) ரஜினிசேகர்

இணை செயலாளர் ஈ.வெங்கடேசன் (Eka ) ரஜினி ரமேஷ்

துணை செயலாளர்கள்

டி.தாண்டபானி

G.புருசோத்தமன்

A.ஏழுமலை

நிர்வாக உறுப்பினர்கள்

A.சிவகுமார்  (eka) ரஜினி சிவா

எஸ்.முத்து கிருஷ்ணன்

N.அழகப்பன்

V.விமல்

D.ஜெயராமன்

தொகுதி – அரியங்குப்பம்

செயலாளர் `K.துரைராஜ்

கூட்டுறவு செயலாளர் தமிழரசு

பிரதி செயலாளர்கள்

பழனி

ராமு

பச்சையப்பன்

நிர்வாக உறுப்பினர்கள்

அருள்

குமார்

K.கிருஷ்ணராஜ்

K.சக்திவேல்

R.அரவிந்தன்

மேலே அறிவிக்கப்பட்டுள்ள நிர்வாகிகளுக்கு அணைத்து மன்ற உறுப்பினர்களும் முழு ஒத்துழைப்பு தருமாறு கேட்டுக்கொள்கிறோம்.

( V .M சுதாகர் )

நிர்வாகி

Share.

Comments are closed.